Tuesday, September 22, 2015

Mke Atalakiwa baada ya kuondoa Make-Up Usoni. Kumbe ana sura mbaya!

Yaani nimecheka. Jamaa kaoa mwanamke huko Arabuni kwa sababu ya uzuri wake. Kumbe alikuwa ana paka make-up kibao na kupachika nyusi bandia!  Jamaa alifunga ndoa na mrembo wake. Asubuhi baada ya harusi waliyoamka alishngaa huyo mwanamke ni nani.Kumbe ni mke wake bila make up. DUHHHHH! Danganya toto kweli kweli!  Lakini huyo mwanamke siyo mbaya, na jamaa mshamba hajui kazi ya make-up.

3 comments:

Anonymous said...

Sura ya mwanamke anapoamka ndio sura yake halisi.

Anonymous said...

Maeke-up inafanya miujiza si mchezo.

Anonymous said...

The man is a bloody FOOL! Surely, he must have realized that nobody's born with make-up on. Anyway, "make-up" is only for ENHANCING what's already there. The dude just decided to "change his mind". Damn idiot of a man!!!

I must admit that the woman did look kind of "howdedoody" without make up on :~)