Saturday, October 05, 2013

Yule Dada Anayefanya Umalaya Ajibu Haters

Wadau, yule dada anayeishi Ulaya kwa kufanya Umalaya ametoa jibu kwa wenye blogu walioandika juu yake.  Anasema, Flora Lyimo Sexy Photos. 



Kuona na kusoma vituko vya Flora Lyimo BOFYA HAPA:

24 comments:

Anonymous said...

Anatia aibu sana!

Anonymous said...

Hana shepu matiti makubwa halafu anajiona mzuri. Hana uzuri. Very ugly.

Anonymous said...

Duh, kwa kina "Mangi" hili ni pigo.

Fanyeni juhudi arudishwe "Migombani" hatua itakayo fuata ni mbaya zaidi.

Anonymous said...

Anaweza kufungwa kwa kufanya umalaya. Oh ho deportation iko njiani.

Anonymous said...

Ataishia kuwa statistic ya polisi huyo! Au ataamubukizwa gonjwa la ajabu. Anatumia kondomu huyo?

Anonymous said...

Oh gosh~ she's back again! In the top photo, she's looks really really bad. And what's with the knickers all the way up to her boobs? Somebody turn off the lights, please :~)

Anonymous said...

Hivi hiyo chupi ameazimwa na mwanaume, au vipi? Pesa zote anazopata, anashindwa kununua chupi za kike za sawasawa? Duh, hilo tumbo limejaa bia na nyama-choma. Hahaha!

Anonymous said...

Jamani Jamani! Shetani ameingia! Flora, kimbia chumbani ukavae nguo sawasawa. Unachikiza mno! Hivi hauna marafiki wanaoweza kukusaidia kuvaa vizuri? Make-up imezidi, na umepaka kizamani, kama wale wamalaya wa zamani wa kule KISUTU~ wale ambao walikua wakisema, "Kaka, karibu ndani". Nakuonea huruma dadangu!

Anonymous said...

What is sexy about her photos? LOL!

Anonymous said...

At least I like her confidence. For an ugly looking girl like this, to have such a high confidence is really nice.

Anonymous said...

Leave Flora alone. Sidhani kama huyu anatuaibisha zaidi ya wale wanaosafirisha dawa za kulevya.

Fadhy Mtanga said...

Inatia aibu mno!

Anonymous said...

Okay then, kudos to Flora for her confidence. However, surely she can post better pictures of herself, done in 'good' taste. She's misguided! There are many women (& men I guess) out there who engage in the same kind of 'activities', but they make sure that their pictures are done in "good taste"~ if you can call it that. There are ways of doing photo shoots, where 'things' are NOT so OVERTLY exposed. She could wear sexy underwear, without actually exposing her 'goodies'~ ie leave a little to the imagination. The envelope can be attractive, without actually exposing the letter. If not done properly, I'd just recommend LIGHTS OFF!

Msemakweli said...

Huyo Frola anajulikana kuwa na ugonjwa na akili tangu Bongo Kuna siku alivua nguo na kupiga punyeto barabarani huko akiomba wanaume wamshugulukie!

Anonymous said...

Mungu wangu! Msemakweli, huo ni ukweli, au?

Anonymous said...

Hana adabu!

Anonymous said...

she is naughty....she requires urgent help
and badly enough she has a shapeless figure if not irregular figure!

Anonymous said...

Kwanza hana mvuto hata kidogo anajiaaibisha tu kiukweli flora huna mvuto wenye mvuto wanajiheshimu sana sio wewe inawezekana ni kahaba la jiji tu!

Jim said...

Na hiyo wigi! Duh! Malaya huyo!

Anonymous said...

JAMA MUACHENI HUYO DADA ALE RAHA ZAKE KWANI LINAWAUMA NINI NA KIPI CHA AJABU HAPO HATA MAMA ZENU WANAVYO HIVYO ANAVYOVIONYESHA HUYO DADA FLORA PIG UP SIS ENDELEZA . HAPO ANGEKUWA NI PAMELA ANDERSON INGEKUWA MPAKA MIKUNYETO NMNAPIGA MBONA HIVYO ACHENI KANDIA ZENU SWAIN WASHAMBA WAKUBWA HIO NDIO ULAYA SIO BARA LA GIZA HILO KAMA TANZANIA SASA AKAKAE UCHI KWENYE GIZA+

Anonymous said...

Her photos are tasteless and whorish!

Anonymous said...

Flora Flora Flora! What 'it' be?! Nimeona blog zako, na nimetambua kwamba wewe SIO mwendawazimu. Akili zako ni timamu kuhusikana na mambo mengi, KASORO juu ya MWILI wako na HESHIMA ZAKO. Respect yourself, and others will in turn respect you Flora! Cheers!

Anonymous said...

She is practising one of the oldest proffesions,nothing to worry about

Anonymous said...

Mzee Lyimo kapata hasara hapo!