Monday, November 26, 2007

Chalene









Ama kweli nimeona matako makubwa leo! Huyo dada anataka kuwa Model wa wanene.

11 comments:

Kithuku said...

Mmmh! Haya hayafai kabisa, afunike kabisa maana yanatisha! Huu ni ugonjwa nadhani ni matende au kitu kama hicho, anahitaji matibabu. Matako mazuri huwa ni makubwa, halafu mviringo yanajaa vizuri kama maputo yaliyojaa vizuri, mororo, bila hayo manundunundu. Hayapaswi pia kutepweta (sagging) kama magunia yaliyopangwamo viazi nusu. Hapo tako linapoishia unaanzia mguu mwororo usio na nundu mabaka wala mipauko, na wenye shepu kama mgomba uliogeuza juu chini. Ukiona mzuri wa aina hiyo kama nilivoeleza, piga picha yake weka hapa utaona tutakavyochangamka.

Anonymous said...

Mh!!!!!!its my 1st time to see such kind of buttock anyway ahahitaji ushauri wa daktari may be ana matende kama alivosema Kithuku.

Anonymous said...

Da chemi, mi huwa napenda sana wanawake wanene kwa sababu nafahamu siri ya urembo waliyo nayo. Lakini kwa huyu, hapana bwana. Nafikiri huu ni aina ya ugonjwa achilia mbali obesite, maana hii minundunundu si ya kawaida.

Anonymous said...

Chemi, njoo usafishe laptop yangu haraka sana, nimeitapikia yote kwa sababu ya picha hii.

Anonymous said...

Sasa hapo sijui "utapakua" kitu gani maana hiyo "k" kuiona lazima uwe nakurunzi.

mlalahoi said...

kinyaaaa!

Anonymous said...

staili gani kwa wazinzi wanaume waweza chomeka hapo sawasawa? mbona kazi hata ukimbenua miguu kwa kutoka nyuma kwenda mbele waweza mvunja bila kuona katikati ya dunia.

Kassuwi said...

Hii ni moja tu katika ishara kadhaa ambazo Mwenyezi mungu anatutaka tuzitazame na kisha kumshukuru na kujua utukufu wake.Kaumba wanaadamu wa rangi, sura na maumbile mbalimbali.Kla uonapo umbo tofauti na ulowahi kuyaona basi mshukuru mungu na uzidi kumtukuza

Anonymous said...

mhhh hii kali

papa mutombo said...

Nipeni mm ndamtomba

papa mutombo said...

Njo huku napenda mitako mikubwa