Saturday, June 19, 2010

Matepeli wa Nigeria watumia Google Translator

Kutoa mikopo rahisi Omba Sasa (NA UNSECURED kupata mkopo.


Siku njema,

Hali yako ni nini? Need 100% fedha? Je, nimechoka kutafuta Mikopo na rehani, "Je, imekuwa daima akageuka chini na benki na taasisi za fedha, i am Mr Albert Sheriff mmiliki wa Albert Sheriff mkopo, Sisi kutoa mikopo kwa makampuni, makampuni, viwanda nk nia ya mtu yeyote lazima Wasiliana nasi sasa Via hii Email: ivor.loanfund@gmail.com na maelezo yafuatayo:

TAARIFA wakopaji

majina yako ..........
Inahitajika kiasi .........
Muda :.............
Nchi yako .........
anwani yako ........
Simu Idadi ..........
Mapato kwa mwezi ........
Sex ...................
Fax wako Idadi .......
Umri wako ..............

Email: ivor.loanfund@gmail.com
Regards,

Mr Albert Sheriff
Contribute a better

4 comments:

Subi said...

Yaani huwa nazipata hizi za Kiswahili, basi huwa naishia kuzisoma na kucheka sana kwa jinsi gugo unavyotafsiri, ama kweli mashine ni mashine tu, mwe! mbavu zangu!

Anonymous said...

sheriff au cowboy huyu ase hakuna mtazania anaongea hivo hali yako ni nini? je nimechoka kutafuta sasa unauliza au unatwambia?sisi kutowa mikopo ndo kiswahili hichi nia ya mtu huyu sherrif anaongea kitu gani?

Anonymous said...

That's so "kichekesho" manake sasa wanajaribu hadi kimatumbi...lakini sasa GOOGLE doesn't do a gud job since the system haina wataalam wa kiswahili!

Anonymous said...

WIZI MTUPU!