Tuesday, December 15, 2009

Excuse Me


7 comments:

Maggie said...

Ha ha da chemi, huyo ni shaniqua au Lamuzinda lol.

Anonymous said...

Dada Chemi naona sasa kaishiwa kabisa. Bora apumzike.

Anonymous said...

Omarosa...lol...

Anonymous said...

Wow them chicken heads. Ghetto rats, so embarrassing, welfare depending, no manners whatsoever.

Anonymous said...

LaKisha huyo! Shaniqwa dada yake.

Anonymous said...

hehee sheneyney na laquanda binamu zake

Anonymous said...

mie nilitaka the swahuili version ya hawa akina shaniqua Lamuzinda, sheneyney na laquanda maanake tunao sana hapa mjini i mean Bongo lakini imagine hii kitu iwe version ya kiswahili inakuwaje noma sana