Tuesday, February 14, 2012

Ni Katerero au Katelelo? - WAKUBWA TU!


Leo ni Valentine's Day! Mfurahishe mpenzi wako! 

***********************************************************
Dada Dina anatutoa ushamba hapa!  Asante sana Dada Dina kwa somo nzuri sana.

Kutoka Dinahicious Blog:

Katelelo


"Dada Dinah habari ya kazi. Napenda kutoa shukrani zangu za dhati kwa kazi unayoifanya ya kuelimisha jamii kuhusu ngono na mambo ya mapenzi kwa ujuma.

Leo katika pita pita mtaani nimekutana neno linaloitwa KATELELO. Nasikia ni jina la style ya kufanya sex maarufu huko Bukoba. Nimemwuliza rafiki yangu wa huko Bukoba anielezee, amebakia tu kucheka, kacheka kweli, amekataa kunieleza inafanywaje.

Basically nasikia ni Cli-toris Stimulation technique ambayo nasikia mwanamke akifanyiwa hata kama tangu azaliwe hajawahi pata orgasm atapata tu. Tena zaida ya yote nasikia mwanamke anaweza mwaga maji hadi LITA 3 au hata 4.

Jamani hiki kitu kipo kweli? Sasa kama kipo jamani mke wako au mpenzi wako akitombwa na hao jamaa wa katelelo si ndio atakukimbia tena kibaya zaidi awe hapati orgasm akisex na wewe.

Please dada Dinah pamoja na wadau wote kama hiki kitu ni kweli na kuna mtu anajua basi naomba na mimi animegee huo utalaam.

Asante, Mdau kutoka A-TOWN"

Jawabu: Asante, Katelelo ipo na nina uhakika wengi huwa wanaifanya ila majina ndio hutofautiana au hawaipi jina zaidi ya "nilimsugua kisimi", "nilichapwa kisimini" "nilinyonywa/lambwa kisimi".

Swala la lita tatu za maji sina uhakika linasababishwa na "katelelo" bali ni maumbile zaidi kwamba wapo wanawake wanamwaga maji na wengine wanatoa ute mwingi lakini sio kisai cha kuleowesha godoro.

Sasa ni hivi, Kitendo cha kucheza na kisimi kwa utaalamu na mirindimo tofauti mpaka mwanamke anamaliza ndio kinaitwa "katelelo", kitendo hiki hakina tofauti sana na "kumshukia" mwanamke yaani kucheza na kisimi kwa kutumia ulimi japokuwa ulimi ni mtamu zaidi kwa vile ni laini kutokana na mate kinywani vilevile unanyonya kila baada ya "vibrashi" vichache, bila kusahau kuna "speed" amabyo huongezwa na kupunguzwa.

Kitendo hiki hufanywa kwa kufuata mikao fulani kama ilivyo kwenye "kumshukia Chumvini" na mikao hiyo ni kama vile "Doggy" Inaweza kuwa ya kupiga magoti au ya kuinama, kulala chali na kupanua miguu, kukaa kochini au kitini na kupanua miguu.....kama hakionekani basi mwana mama itamlazimu kutumia mikono yake ili kupanua maeneo yake nyeti ili uweze kufanyia kazi "kiharage".

Kuna namna ya ukamataji wa uume ili kufikia lengo, kuna wale wanaoushikilia karibu zaidi na kichwa hali inayoongeza ukubwa wa "kichwa" na ugumu hali inayo ongeza utamu alafu ndio wanasugua (hii kama inauma vile eeh), wacha niseme ku-brashi Kisimi, ku-brashi huko hutofautiana (nitakuambia jisni ninavyoendelea)

Pia kuna wanaume wengine hushikilia uume kama vile wanavyo kojoa (sio manii bali mkojo maji) au wanavyouingiza ukeni lakini sasa wanaishia kisimini tu na kufanya ile-brashi. Sasa wakati unaendelea na ku-brashi unatakiwa kuongeza manjonjo na "spidi" ili kumpa mpenzi wako utamu makini.

Unaweza kuwa unachovyesha kichwa pale ukeni (unapoingia uume) pale mwanzo wa uke kuna utamu wake ambao ni tofauti au niseme ni zaidi ya ule wa kisimi japokuwa huwezi kufikia kilele.......wakati "unamkaTelelo" Kisaikolojia atakuwa anasikilizia Utamu wa ajabu bila kujua tofauti, yeye atakuwa akijua unacheza na sehemu ya juu ya uke wake ambayo ni Kisimi.

Ikiwa mwanamke unaefanyanae ni mmoja kati ya wale wenye kutoa maji mengi (nasikia baadhi ya Wahaya,Wachaga, Wanyakyusa (kwa Tz), Waganda, Warundi na Wanyarwanda) hii ni kwa ajili ya kula ndizi nini hehehehehe......basi wakati anakaribia utaanza kuona maji yakiongezeka na akifika kabisa basi ndio vile......usisahau kuanika Godoro.

Wanawake wengi wa Kiafrika wanapenda sana mtindo huu wa ufanyaji ngono kwa vile ni rahisi kufika kileleni kuliko aina nyingine ya ufanyaji hasa ukizingatia kuwa asalimia kubwa ya wanawake hawana uwezo wa kusikilizia/kupata utamu wa ngono kwenye maeneo mengine (mwanzo wa uke, Kipele G, Kuta za uke na eneo linaolitwa AFE).

Kisimi ni eneo pekee la linaloweza kumfanya mwanamke kupata uzoefu wa utamu wa ngono kwa haraka kuliko sehemu nyingine za uke wake hata kama kajaaliwa kusikilizia utamu ikiwa maeneo mengine manne yakifanyiwa kazi vema.

Natumai maelezo yangu na yawachangiaji wengine yatakuwa yamekusaidia kwa kiasi fulani....

Kila la kheri!

13 comments:

Anonymous said...

hivi Dina an a elimu gani? Ameolewa au? na kwanini anaadika vsana matusi...

Anonymous said...

MMANNSHalllaHHH!!!! asnte sana leo dada mija nimekubali yaani mambo kama haya ndio ya kuongelea sio CCM/ CHASDEMA daily no, lazima kujiliwaza asnte sana. kweli utanzania sasa ni demokkrasi na Uhuru wa kusema kwa kweli upo::::

mdau Copenhagen

Anonymous said...

NI KATERERO: AU WAZUNGU WA KIKE WALIOISHI TANZANIA WANAIITA KATERA.
KWA SABABU NISHA KUTANA NAO MARAFIKI WANAWAKE WA KIZUNGU HAPA Bonn ,Germany NIKINDA NAO WOTE WAWILI LAKINI NILIULIZWA KAMA KATERA NINAIJUA, WEEE ACHA TU MIMI MWENYEWE SIKUAMINI MACHO YANGU MIKOJO ILIOKUWA IKIWATOKA KINA MAMA HAO WA KIZUNGU! YAANI WALIBADILIKA MPAKA RANGI WAKAWA KAMA MDEBWEDO, Lakini niwatuliza wote wawili kisawasawa

mimi dau jina langu kapuni

Bonn

Anonymous said...

Haya si matusi wala nini. Ni mambo ya kawaida tu. Kama kusingekuwepo haya watu tusingezaliana. Nampongeza sana Da Chemi kwa kuweka warning ya 'WAKUBWA TU' hapo juu. Hii ina maana kuwa wote wakaosoma post hii wanajua toka mwanzo kuwa ina 'explicit content'. They can't say they've not been warned. Kuhusu Dina, wale wanaodhani content ya blog yake ni offensive should simply not visit it badala ya kusoma yaliyomo mwanzo hadi mwisho na baadae kulalamika.

Anonymous said...

Dah! Huyu mdau wa Bonn kiboko. Naona akina dada wa kizungu wanamkoma.

Anonymous said...

Huyo anayemlalamikia Dina kuwa anaandika matusi inaelekea ni msomaji mzuri tu wa blog hiyo sasa sielewi anacholalamikia.

Anonymous said...

Namuunga mkono mdau wa Bonn. Hata mimi nilishampiga katerero mwanamke mmoja mswahili mwenzangu na matokeo yake ilimtoka ndoo nzima ya mikojo.

Anonymous said...

Waganda ndo wenyewe na wanaita KACHABALI!

Anonymous said...

WAKUBWA TU ina maana kuwa umebalehe umevunja ungo, unajua maana ya ngono, umekwishaonja ngono na huna shida kusika watu wanaongelea habari ya ngono. Kama huko katika status hiyo basi USISOME! Soma kitu kingine!

Anonymous said...

Nimesoma habari ya leo katelero. Nimecheka sana tena nimefurahi saaaaaana!! Ila tabu moja ilinibidi niombe ruhusa nirudi nyumbani nikamuone mpenzi!!  Katelero ni tamu kwa mwanamke na mwanamme!

Anonymous said...

Haya wajameni sasa mambo ndio yameanza upya. Katerero ni hatari wala sio kitu ya kumfanyia mke wako akiizoea basi umeharibikiwa kwani atatoka nje tu kumjaribu kila mwanaume akifikiria huyu anaweza zaidi ya mme wake. Halafu mimi nimejaribu lakini madhara yake kwa sisi wanaume ukimaliza yaani mbooo hua inauma sana kupita maelezo yaani utafikiri una kidonda kibichi, yaani midude unpokuwa umesimama mishipa hua very sensetitve, na unavyoipigisha kwenye kuma yaani kesho yake unaweza ukenda kwa daktari ukupatie dawa ya kuua maumivu . lakini ndugu yangu kama unataka msanifu mwanamke au girlfriend wako haki ya mungu kama ana aibu hawezi akakuangalia usoni maana anatoka sana maji kama bomba la maji lililotoboka v chini ya udongo. yaani mpaka haraufu inabadilika mpaka undani wake utakunukia sio kitu nzuri sana .after long run inakuwa ni uchafu.

stevie said...

Chemi nimerudi please narudia ombi langu nipo Houston - TX unaniumiza kama ni mpenzi wa kushukiwa mimi sibahatishi orgasm 100%please

Anonymous said...

Dada dina. Mimi napenda kufahamu: hivi mwanamke akifirwa anaona utamu?