Sunday, April 05, 2009

Mume Atalakiwa


Mume atalikiwa sababu ya "rungu" kubwa


Dar Es Salaam, Tanzania


Mwanamke mmoja amerudi kwa wazazi wake akilalamika kwamba "jogoo" la mumewe ni kubwa sana. Mwanamke huyo mkazi wa jijini aliwashangaza ndugu zake waliofika nyumbani kwake alipowatobolea kwamba hawezi kuvumilia "kugongwa" na "rungu" hiyo kubwa ya mumewe.

Awali gazeti la "Kasheshe" lilieleza kwamba, mume alilalamika kwa ndugu za mkewe akisema tangu wafunge ndoa miezi minane iliyopita, alifanikiwa kufanya nae tendo la ndoa siku moja pekee. "Mke wangu amenishangaza. Tangu tuoane miezi minane iliyopita alinipa unyumba siku tuliyofunga ndoa tu. tangu hapo amekataa kabisa kunipa haki yangu.


Kila nikimuomba anasema eti mimi si size yake", akalalamika mume. Mkewe alipoulizwa na ndugu zake sababu ya kumnyima mumewe chakula cha ndoa, aliwashangaza zaidi alipowaambia kwamba mumewe ana uume mkubwa sana ambao ameshindwa kuumudu.

"Aliniumiza sana siku ya kwanza na siwezi kuvumilia tena. Anipe talaka yangu nirudi kwetu", akasema mwanamke.Juhudi za ndugu hao za kumsihi dada yao ajaribu tena kufanya tendo la ndoa na mumewe wakimwambia atazoea maumbile yake, hazikufua dafu.

***********************************

Mmmh si aende kwa kungwi wamsaidie basi jinsi ya kuumudu! Huyo mume atampata mke mwingine hasa baada ya hii habari ya rungu kubwa kuenea! LOL!

23 comments:

Anonymous said...

chemi rungu ndio nini? mimi sijafahamu naomba ufafanuzi wako!!!

Anonymous said...

Huyo mwanamke ana yake,pengine aliolewa kwa kulazimishwa,sio kweli anachokisema,

Anonymous said...

Da' Chemi, hilo rungu ni 'oversize' ndo maana mama huyo analalama. Kaaaaaazi kweli kweli!

Mumu said...

Nawe mdau wa 10:43am mchokozi kweli. Rungu hapa manake 'ume'.

Yasinta Ngonyani said...

Kazi kwelikweli

MOSONGA RAPHAEL said...

Kama mwanamke anaweza kujifungua mtoto au watoto mapacha, inakuwaje ashindwe hapo?
Ina maana kipenyo (diameter) cha uume ni kikubwa kuliko cha mwili wa mtoto?

Swali kwa kina mama: wengi wenu mnapendelea saizi gani?

Anonymous said...

UKUNI HUO!

Anonymous said...

Mosonga Raphael, mwanamke ndio anaweza zaa hata mapacha sita kwa wakati mmoja, lakini kumbuka wale watoto wanatoka nje na sio wanasokomezwa ndani yake, big difference hapo, halafu kuna contraction muscles zinazomsaidia mwanamke kufanya hivyo ktk uzazi. Lakini ikija kwenye uume mkubwa ni tofauti maana unaingia ndani na pia sex ni tendo la kuenjoy sio la uchungu! ndio maana kuna watu wanavaa pete ili wajue limit ya kuingiza ni wapi, hii ni true story, ila alitakiwa amueleze mwenzi wake tangu mwanzo ili wajue watalitafutia solution gani, sio kumsuprise mwenzie na wedding present kama hiyo!!

Anonymous said...

Si watumie mafuta basi kulainisha!

Anonymous said...

inaelekea huyu njemba yeye kaona kajaliwa basi hamna hata kiss yeye ni kuusokomeza tu,kwenye sex penetretion ni kitu kidogo sana raha iko kwenye romance,da lakini i love big rungu huyu mama atalia akikutana na kibamia.

Anonymous said...

huyo mjomba atafute demu wa kizungu. wazungu wanayapenda na kuyatafuta sana marungu kama hayo.

Anonymous said...

Inawezekana huyu kaka hakumuandaa mkewe kwa shughuli, mambo ya foreplay ni muhimu sana hasa kwa wapenzi wapya, otherwise ukilazimisha kusokomeza tu matokeo yake yanaweza kama hayo. Namuonea huruma binti wa watu, inabidi wote wapate ushauri wa kitaalamu ili waweze kurekebisha tatizo hilo lililojitokeza.

Anonymous said...

AH KWA LAZIMA AZAMISHE YOTE. ND'O MATATIZO YA KULA ASALI BILA KUIONJA. ULITAKIWA UONJE VITU ANGALA SIKU MOJA KABLA YA KUKUBALI MAHARI, HARUSI KUBWA...THEN UNAKUTANA NA JAMAA KAMA KAAZIMA KWA PUNDA AU FARASI. KAZI IPO HAPO MAMA VUMILIA TU ITALEGEA HIYO THEN WILL FIT WITHOUT DOUBT!

Anonymous said...

Naam, angempa foreplay kwanza. Lazima jamaa alizidi na kutia tu bila kujali kama mke wake ataona raha. Ampe maneno matamu na amshike panapostahili. Nasikia wanawake walijipanga foleni baada ya kusikia habari ya rungu kubwa!

Anonymous said...

HEBU ILETE RUNGU HAPA. MIMI NAITAKA SANA! WE DADA SEMA DOMO INA NUKA LAKINI SIYO JAMAA ANA RUNGU KUBWA! WAAFRIkA WANA MARUNGU MAKUBWA!

Anonymous said...

SASA HUYO JAMAA KAMA KWELI HILO RUNGU NDIO HIVYO ANACHEZEA BAHATI KWA NINI ASICHEZE PORNO? AKATENGENEZA MDENDA? AJE HUKU SWEDEN WANAWAKE WANALIPA KUSINDILIWA NA MBOO KUBWA, NJOO HUKU BRO MWAKA MMOJA TU UNARUDI BONGO FRESH TENA KUJENGA NYUMBA MBEZI BEACH, ACHANA NA HUYO MWANAMKE MSHENZI ! RUNGU LINAPITA HATA NYUMA BILA SWEAT

Anonymous said...

MWANAMKE LIKALOLOTE ANAYE TAKA KUTOMBWA VIZURI KUNYONYWA KUMA KUCHEZEWA SEHEM ZOTE NA KULAMBWA SEHEM ZOTE NAPENDA KUNYONYA KISIMI MPAKA MWANAMKE AKOJOE NAPENDA KUMCHEZEA MWANAMKE MAPAKA ALEGEE NINA MBOO NNCHI 7 NENE KUBWA NA TAM SANA IKIKUINGIA HUTATAMANI IBAKI HUKO HUKO NDANI ISITOKE NIPO DAR KIJANA MWENYE NGUVU SICHAGUI UMRI SASAIV NNA NYEGE SANAA SICHAGUI UMRI WEWE UKITAKA TUMA SMS AU PIGA 0757009803 WAKINA MAMA NA WADADA KARIBUNI

moyo wangu said...
This comment has been removed by the author.
Anonymous said...


MBOO YENYE MISULi MIMI NAPENDA KUNYONYA KUMA NA KUCHEZEA KISIMI CHA MWANAMKE NA KUNYONYA MZIWA KULAMBA MASKIO MPAKA MWANAMKE ALEGEE KUMA ALOWE MAJI NA NATOMBA STAILI NYINGI TU WA MAMA NA WADADA WENYE NYEGE NJOO UPATE PENZI AMBALO LITAKUPA RAHA MDA WOTE UKIKUMBUKA MPAKA ULIZIKE MIMI KIJANA MWENYE MAZOEZ NNA MBOO NNCHI 7 UNENE NNCHI 2 KUBWA NA TAM YENYE MISULI MINGI MBOO YANGU HUA HAILALI MPAKA IMWAGE BAO 4 NIPO DAR 0768867472 WAMAMA NA WA DADA SIJATOMBA NNA KAMA MIEZI 8 PIGA AU TUMA

moyo wangu said...
This comment has been removed by the author.
Anonymous said...

WANAMKE ANAYE TAKA KUTOMBWA VIZURI MPAKA ALIZIKE KUNYONYWA KUMA KUCHEZEWA KISIMI NA ULIMI TARATIBU NA KUTIWA VIDOLE MPAKA ALIZIKE NINA MBOO NENE NDEFU NNCHI 7 IMESHIBA NIPO DA NAJUA STAILI ZOTE NAJUA KIMFKISHA KILELENI MWANAMKE MPAKA ASEME BASI NATOMBA WADADA WAMAMA LIKA LOLOTE MPAKA ALIZIKE KAMA UPO DAR NTAFUTE 0768867472 NIPIGIE AU TUMA SMS ZITAJIBIWA NIPO DAR MIMI KIJANA MWENYE MAUTUNDU NAWEZA KUTOMBA MABAO KUANZIA MA TANO NA KUENDELEA

Anonymous said...


MWANAWAKE MWENYE UMRI WOWOTE MWENYE NYEGE ANATAKA KUTOMBWA VIZURI NA PENDA KUNYONYA KUMA KUCHEZEA KUMA VIZUR MAZIWA NA SEHEM ZOTE UTAKAYO TAKA UCHEZEWE NA KUFANYIWA VITU AMBAVYO AJAWAHI KUFANYIWA MPAKA ARIDHIKE MWENYEWEANITAFUTE 0773459743 NAPATIKANA WHATSAPP TU KWAIYO UKITAKA KUNITFUT NTAFUTE WHATSAPPNINA MBOO NCHI 7 UNENE NCHI 2 KUBWANA INA MISULI NINA JUA KUMCHEZEA MWANAMKE MPAKA ALEKEE YAN RAHA ZOTE ZA UTAPATA HAPA SINA MWANAMKENNA NYEGE MPAKA AMWAGEKUMCHEZEA KISIMI NA KIDOLE MPAKA ALIZIKE NA TOMBANA KWA STAREHE TU NA UWEZO WA KUTOMBA BAO NNE NJOONI WAMAMA NA WADADA LIKA LOLOTE MIMI SICH.....

moyo wangu said...
This comment has been removed by the author.