Wednesday, August 20, 2008

Jamaa akifaidi Swimming Pool

Nimeletewa hii picha kwa e-mail. Mnaionaje?

4 comments:

Anonymous said...

Samahani. Kichwa kimekaa kama bolo.

Anonymous said...

Hapana mimi nilijua ni kiboko wa majini. Hili jamaa ukilichokoza huwa yanakenua meno kama inshara ya kukutusi, ukikasirika unaananza kurusha vujingumi vyako baadaeeeee, linakukamata, weee!!!

Mzanzibar 100% said...

Ashakum simatusi sio bolo ni mboo!! Nyie watanganyika hamjui kiswahili???

Anonymous said...

dickhead kweli!