Thursday, April 03, 2008

Ngono 'Tamu' huchukua dakika 3 hadi 13 tu! - WAKUBWA TU!


Hii suala ni kwa ajili ya wakubwa tu. Watoto ondokeni la sivyo mtapofuka!

Jamani ni hivi wataalamu wanasema kuwa eti inachukua dakika tatu tu, kumridhisha mtu kimpenzi! Tangu juzi wanatangaza hizi habari kwenye taarifa ya habari hapa Marekani. Chini ya dakika tatu hakuna raha kwa mwanamke.

Hizi dakika tatu hadi 13 hazihusishi foreplay, yaani mambo mnaofanya kabla ya tendo eneyewe. Na huyo mwanaume anayefanya dakika 13 bila kupumzika ana kazi.

- Wanasema ni vigumu kwa wanaume wenye umri mkubwa na wanaume wenye umri mdogo kufanya tendo kwa muda mrefu kabla ya ku..maliza.

Wadau mnasemaje?

Kwa habari zaidi someni:




9 comments:

Anonymous said...

Chemi na wewe maandiko yako. Eti ngono 'tamu'. LOL!

Anonymous said...

Ngono zote ni tamu, ila nyingine ziko kinyume cha maadili

Anonymous said...

DA cHEMI.TUNAMAJUKUMU MENGI SANA YA MAENDELEO AFRIKA.NGONO SI MAENDELEO BALI NI UVIVU WA KUFIKIRI NA VITENDO VIOVU.WHAT IS NGONO?HAYA NI BAADHI YA MAMBO WATU WA WESTERN WANATUSHANGAA SANA.AFRIKA?YANI UMEKAA CHINI MWANDISHI WA HABARI NA KULETA HAYA MAMBO YA NGONO HUMU NDANI!LAH ALAFU UNASIKIWA WAAFRIKA WAKISEMA MUNGU TUSAIDIE,KWA HALI HII YA NGONO? THAT IS WHY,GOD LEFT AFRICA LONG TIME AGO.

Anonymous said...

kila mmoja na afya yake na mambo anayoyapenda. itategemea na maziongira halisi na mabo mengine kama hali ya hewa, msongo wa mawazo, eneo husika nk.

suala lka kuinjoy ngono hutofaitiana sana baina ya mtu na mtu. hakuna standard sahihi inayoweza kuwaweka watu wote katika kundi moja.

wapo wengine wanapopata wanawake wembamba hufikia kileleni mapema lakini wngine wanapopata wanawake wanene ndio hufikia mapema.

hivyo kigezo cha dakika 3 hadi 13 sijui kimepatikana vipi kwa sababu watu sio sawa. pia kumbuka chemi kuwa baadhi ya watu wapo active sana katika ngono lakini wengine ni kama magogo ya miti si watundu. jee watakuwaje sawa????

Anonymous said...

Mimi nasema dakika tano zinatosha kabisa!

Kibabu said...

Wewe unayemlaumu dada Chemi (April 03, 2008 9:48 PM unaelekea ni mvivu wa kufikiri. Unadai "NGONO SI MAENDELEO BALI NI UVIVU WA KUFIKIRI NA VITENDO VIOVU" - unachosahau wewe ni matokeo ya ngono! Hizo links alizo weka hazikuandikwa na waafrika bali na hao 'western' unaotukuza! Grow up!

Anonymous said...

mwambieuo aelewe

Anonymous said...

NATAFUTA JIMAMA AU DEM.NTAKUNYONYA KISIMI PIA NTAKUINGILIA KINYUME KAMA UKITAKA.
0757303500.
MI NI HANDSOME BOY!

MBOO TAMU said...

NAOMBA BWANA ADMIN UFUTE HIYO COMMENT YA "NATAFUTA JIMAMA AU DEM.NTAKUNYONYA KISIMI PIA NTAKUINGILIA KINYUME KAMA UKITAKA.
0757303500.
MI NI HANDSOME BOY!


NIMEACHA huo ushetani tafadhali nitoe mara moja.